Có gì mới?

Diễn Đàn Cú Đêm

• Bạn có những câu chuyện thầm kín nhưng không biết kể với ai, bạn buồn phiền vì chuyện tình cảm, gia đình, cuộc sống. Hãy chia sẻ tâm sự của bạn với cộng đồng cú đêm nhé. NGHIÊM CẤM SPAM QUẢNG CÁO.

Tâm sự Bố em có những hành động nhạy cảm

MinhKhue

Cú Đêm Member
Điểm
1
Chuyện là năm nay em vừa học hết lớp 12. Từ hồi c2 lúc em xem điện thoại của bố đã thấy bố vào các trang web sex xem các video tiêu đề kiểu “loạn luân bố với con gái”, “bố chjch con gái”. Em cũng bất ngờ nhưng mà cố bình tĩnh ko nghĩ đến
Cho đến dạo gần đây em mà nằm trên giường chơi đt là bố nằm xuống ôm cứng lấy em, tay sờ vào ngực rồi luồn vào trong cạp quần em, có lúc em né được, có lúc tay bố còn đã chạm nhẹ được đến “hột le” bên dưới rồi. Em còn cảm nhận được chỗ nhạy cảm của bố em cứng cọ cọ vào mông em lúc bố ôm chặt em trên giường.
Dù gì cũng là bố em, em có nên thuận theo hay thử đáp lại không.
Em cũng sắp lên đại học rồi nên không ở nhà nhiều nữa. Nhưng em cũng sợ lỡ rồi mà bị người nhà phát hiện.

Phit

Cú Đêm Member
Điểm
43
thiện style thiện style. tội lỗi quá. không nên đâu bạn ơi. nên kể chuyện này cho người thân đi

Admin

Người Sáng Lập
Điểm
3
Nghe giống văn mẫu thế nhỉ, thường mấy bài kiểu này hay qc bcs với sìn sú :3lol:

MinhKhue

Cú Đêm Member
Điểm
1
thiện style thiện style. tội lỗi quá. không nên đâu bạn ơi. nên kể chuyện này cho người thân đi
Nhưng mà nói ra thì mình biết là sẽ to chuyện mất í

MinhKhue

Cú Đêm Member
Điểm
1
Nghe giống văn mẫu thế nhỉ, thường mấy bài kiểu này hay qc bcs với sìn sú :3lol:
Thật sự chuyện này nhiều người cũng thế mà không nói ra thôi, nếu ko thì em đã ko lên tận đây chỗ ko biết em là ai để kể rồi

Phit

Cú Đêm Member
Điểm
43
Nhưng mà nói ra thì mình biết là sẽ to chuyện mất í
quan trọng là ở bản thân bạn thôi. Bạn có thích như thế không. Nếu thích đc làm như thế với bố thì triển đi :v rồi share lại tư liệu cho ae cú đêm nghiên cứu :2lol:

Admin

Người Sáng Lập
Điểm
3
Nên nói với người lớn trong gia đình, ví dụ như mẹ của bạn

Admin

Người Sáng Lập
Điểm
3
Nói ra thì người lớn sẽ đưa ra cho bạn các cách giải quyết vấn đề. Khi mà mọi chuyện nó đã đi quá xa thì còn to chuyện hơn

Đạt-k

Cú Đêm Member
Điểm
1
mình nghĩ bạn nên nói chuyện trực tiếp với bố bạn thế thì hợp lý hơn

Bài viết tương tự

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.
shape1
shape2
shape3
shape4