Có gì mới?

Diễn Đàn Cú Đêm

• Bạn có những câu chuyện thầm kín nhưng không biết kể với ai, bạn buồn phiền vì chuyện tình cảm, gia đình, cuộc sống. Hãy chia sẻ tâm sự của bạn với cộng đồng cú đêm nhé. NGHIÊM CẤM SPAM QUẢNG CÁO.

Cách đăng ký tên miền .COM siêu rẻ chỉ 4.99$ (120K) tặng kèm .XYZ

• Thread starter Phit
  • Ngày gửi
  • Replies 3
  • Views 142

Phit

Cú Đêm Member
Điểm
43
Chào các cú đêm. Hôm nay mình sẽ chia sẻ cho anh em trang reg domain .COM của Thổ Nhĩ Kỳ chỉ 4.99$ lại còn được free tên miền XYZ 1 năm.
Chắc anh em cũng đã biết tin tên miền .COM vừa tăng giá rồi. Thế thì nhanh tay mà reg khi nó còn rẻ đi.
Atak Domain, một nhà cung cấp tên miền của Thổ Nhĩ Kỳ (Turkey) được chứng nhận bởi ICANN (#1601 IANA Number), đang khuyến mại đăng ký mới tên miền .COM chỉ 4.99$/năm mà thôi, miễn phí chức năng ẩn thông tin tên miền Whois.

Bên cạnh giảm giá tên miền .COM, bạn có thể thêm 1 tên miền .XYZ vào giỏ hàng nếu có nhu cầu sử dụng, sẽ được miễn phí nhé.

Chương trình khuyến mại chỉ áp dụng cho khách hàng mới mà thôi, giới hạn tối đa 1 tên miền mỗi khách hàng. Không cần sử dụng mã giảm giá, chỉ cần click nút bên dưới để tới trang khuyến mại và đăng ký tên miền ngay:

TỚI TRANG ĐĂNG KÝ

Đánh giá của mình:
Mình vừa reg thử và đã thành công, tốn 120K. Không hiểu tại sao mà lần đầu vào cái trang đăng ký lag vl, mãi mới load được ngon lành. Theo một số anh em đánh giá thì chỉ được cái rẻ chứ trang quản lí như cức, chập chà chập chờn. Tốt nhất anh em reg xong 60 ngày transfer rồi tốc biến sang chỗ khác cho lành.

Thanh toán được bằng cả tài khoản PayPal lẫn thẻ Visa/Master. Nên sử dụng PayPal cho an toàn với những nhà cung cấp mới như này.
Giá gia hạn tên miền năm sau là 12.99$. Giá transfer tên miền là 7.99$.
Chương trình kéo dài tới hết ngày 30/9/2021.
Tên miền đăng ký ở Atak Domain được sử dụng nhiều dịch vụ miễn phí như Whois privacy protection, domain forwarding, domain lock, DNS management, cũng như chuyển tên miền giữa các tài khoản.

Sửa lần cuối:

Phit

Cú Đêm Member
Điểm
43
Reg xong đéo quản lí được cái tên miền xyz tặng kèm anh em ạ. chưa hiểu kiểu gì. nhưng .com thì dùng ngon lành nhé

jkuibap

Cú Đêm Member
Điểm
8
Reg xong đéo quản lí được cái tên miền xyz tặng kèm anh em ạ. chưa hiểu kiểu gì. nhưng .com thì dùng ngon lành nhé
Phí gia hạn năm sau là bao nhiêu?

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.
shape1
shape2
shape3
shape4
shape7
shape8