Có gì mới?

Diễn Đàn Cú Đêm

• Bạn có những câu chuyện thầm kín nhưng không biết kể với ai, bạn buồn phiền vì chuyện tình cảm, gia đình, cuộc sống. Hãy chia sẻ tâm sự của bạn với cộng đồng cú đêm nhé. NGHIÊM CẤM SPAM QUẢNG CÁO.

Câu chuyện quả dừa

• Thread starter Dai
  • Ngày gửi
  • Replies 3
  • Views 155

Dai

Cú Đêm Member
Điểm
3
Tua ngược về 8 năm trước khi tui còn sống ở phía bắc Mozambique, một đất nước ven biển phía nam châu Phi với khí hậu khá ấm áp. Mẹ tui lúc đó đang bị cuồng lên về một cuộc sống heo thì, và mẹ tui chỉ mua thực phẩm mà bà cảm thấy là đủ heo-thì thôi. TRONG SỐ ĐÓ CÓ DỪA. Mỗi tuần mẹ tui sẽ mua vài quả dừa từ chợ địa phương để dùng khi nấu ăn.

Ờ thì lúc đó tui là một đứa mới lớn luôn luôn nwng, nên việc fap của tui rất đều đặn. Xui xẻo là vì thi cử nhiều nên tui căng thẳng nhiều và việc bắt sóc bỏ lọ trở nên quá độ, và điều đó làm tui khá chật vật. Một ngày nọ, tui nghe mẹ nói là bà sẽ đi đâu đó nguyên buổi chiều. Cong kiu tui đã thay não đưa ra một quyết định, rằng chịch dừa thì đỉnh vãi loz. Và cho đến giờ tui vẫn chắc chắn rằng đây là quyết định của cong kiu chứ không có bộ não nào có khả năng nghĩ ra ý tưởng đỉnk kout này đâu các bác ạ.

Rồi thì rui cầm lấy cái khoan dừa, sau 20p hì hục nỗ lực tui đã tạo ra được một cái lỗ đủ to để đút cong kiu vô hưởng thụ. Tui quyết định xài thêm bôi trơn để cuộc chơi thêm phần mượt mà, nên tui túm lấy cục bơ ngay cạnh và trét vào cái lỗ trước khi đưa vật báu của mình vào bên trong trái dừa đó. VÀ TUI CHỊCH TRÁI DỪA, khá phê nên tui đã lên đỉnh bên trong em yêu dừa rồi đút ẻm xuống gầm giường, sau đó tiếp tục sống một cuộc đời bình thường như không có gì xảy ra.

Cả tuần sau đó, em yêu dừa là thứ cứu rỗi cong kiu và cuộc đời tui. Cứ nwng là tui lôi ẻm ra và chịch cái lỗ bé khỏ khít chặt của ẻm. Mỗi lần chịch là mỗi lần tui sung sướng run người vì hỗn hợp trung tình lẫn bơ hòa quyện trở nên nhiều hơn, mang lại cảm giác chân thực hơn. Một thiên đường toàn dừa!

Cơ mà chỗ tui ở lúc đó cực kỳ ẩm bởi khí hậu, oi bức nữa nên ruồi muỗi là đặc sản nơi đây. Mấy con ruồi mập djt bay nhan nhản quanh nhà tui và các loại xịt côn trùng không giải quyết được gì mấy. Chỉ có cách đợi tới mùa đông là bọn nó tự bay đi.

Chuyện chăn gối của tui với em dừa mặn nồng cháy bỏng được độ một tuần (và tui dùng ẻm rất nhiều trong tuần đó) , thì tự nhiên tui thấy có một hiện tượng lạ. Phòng tui có mùi hơi kì kì, và ruồi ghé thăm nhiều hơn. Hẳn là em dừa rồi. Nên tui quyết định làm cú chịch chia tay rồi đổi sang em người yêu mới.

VÀ TÔI ÔN LẰN NGAY ĐOẠN NÀY

Lý do khiến số lượng ruồi trong phòng tui tăng lên là bởi trái dừa đích thị là nơi hoàn hảo để bọn ruồi đẻ trứng. Đút cong kiu của tui vô em dừa lần cuối, tui cảm thấy cái gì đó lạ lạ. Tui bối rồi rút koo ra xem thì cha mẹ ơi thằng đệ tui đang bị bao phủ TRẮNG XÓA BỞI MỐC VÀ ĐÁM GIÒI CON LÚC NHÚC. Bọn giòi trườn bò ngúng nguẩy trên thằng đệ tui và nhiều con còn đang cố gắng chui vô niệu đạo.

Tui hét toáng lên và vứt cmn trái dừa sang bên, và tệ hơn nữa. TRÁI DỪA ĐẬP VÔ TƯỜNG VÀ CÁI DUNG DỊCH BẤY NHẦY BÊN TRONG ĐỔ HẾT RA SÀN. Tui đà dành hàng giờ nôn mửa, chà koo mình dữ dội, dọn sạch đống hổ lốn trên sàn và tự hỏi: “Tao đang làm cái loz gì với cuộc đời này vậy?”

ĐÉO BAO GIỜ CHỊCH DỪA NỮA. ĐÉO !!!!

Từ Reddit :4lol:

Sửa lần cuối:

khoailuoc

Kiểm Duyệt Viên
Điểm
8
Một trong những huyền thoại reddit :))))) để đi bới lại cái :)))

Phit

Cú Đêm Member
Điểm
43
đụ má tưởng có mỗi chuyện chịch con cá là đã vl rồi. lại còn có chịch quả dừa nữa à

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.
shape1
shape2
shape3
shape4
shape7
shape8