Có gì mới?

Diễn Đàn Cú Đêm

• Bạn có những câu chuyện thầm kín nhưng không biết kể với ai, bạn buồn phiền vì chuyện tình cảm, gia đình, cuộc sống. Hãy chia sẻ tâm sự của bạn với cộng đồng cú đêm nhé. NGHIÊM CẤM SPAM QUẢNG CÁO.

Khi Người Yêu Là SẾP

• Thread starter Sarah
  • Ngày gửi
  • Replies 0
  • Views 214

Sarah

Cú Đêm Member
Điểm
3
Hay lần này để em nói "ngừng lại". Khi người yêu là sếp phải chăng sếp luôn đúng, còn mình luôn sai.. sai trong mọi thứ, mọi việc, và phải luôn chiều ý sếp thì mới gọi là thương sếp, yêu sếp..
Em đã bị ám ảnh khi anh nói mình ngừng lại 1 vài lần, a nói ko chịu nổi sự im lặng, sự hơn thua mỗi khi chúng mình cãi nhau, a với e mà giận nhau là anh ko phải giờ làm được việc j, a ko bao giờ có tâm trạng tốt được. Và cách a giải tỏa sự im lặng giữa chúng mình là a nói chúng mình nên ngừng lại.. vì dường như a mặc định trong mọi việc e phải nhường a.. phải nghe a..
Những điều a nói, a chia sẽ trong công việc cái nào đúng e luôn nghe và sẽ thay đổi, những việc a bắt e phải chờ đợi và a muốn mặc định em phải hiểu cho công việc mà a ko cần phải nói lời nào là đúng hay là sai? e đã quá yêu cầu ở một người yêu khi yêu phải nuông chiều em là sai? hay yêu 1 người yêu là sếp là lúc nào sếp cũng đúng..?! Anh ép phải sai vì a cảm thấy như vậy, a cảm thấy khi a chia sẽ thái độ e ko đồng tình, a khó chịu và a muốn em ko như vậy nữa?
Mình chưa bao giờ có ý định muốn rời bỏ tình cảm này khi quyết định bỏ mặc hết mọi thứ ở cạnh a tại thời điểm chọn a, e cũng đã luôn tự nói với bản thân dù có như thế nào e cũng thương, thương a cho đến hết đời này... Nhưng hiện tại e đang bị ám ảnh việc ko được sai với a, vì sai a sẽ nói "ngừng lại".....

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.
shape1
shape2
shape3
shape4
shape7
shape8