Có gì mới?

Diễn Đàn Cú Đêm

• Bạn có những câu chuyện thầm kín nhưng không biết kể với ai, bạn buồn phiền vì chuyện tình cảm, gia đình, cuộc sống. Hãy chia sẻ tâm sự của bạn với cộng đồng cú đêm nhé. NGHIÊM CẤM SPAM QUẢNG CÁO.

Tâm sự Mọi người có buồn phiền chuyện bạn bè gì không?

• Thread starter jenni
  • Ngày gửi
  • Replies 7
  • Views 135

jenni

Cú Đêm Member
Điểm
1
tui là tui chưa bao giờ khóc vì chuyện bạn bè luôn á nhưng mà lần này thì khác , bạn sẽ cảm thấy thế nào khi 1 nhóm bạn chơi thân bỗng nhiên lạnh nhạt với bạn tui biết là có nhiều khi tui làm lỗi với tụi nó nhưng mà tui cũng biết sai rồi tụi nó cũng có lỗi với tui , có đứa còn block fb tui nữa bình thường gr chat của nhóm sẽ 99+ nhưng mà bây giờ k có 1 ai nhắn tui cảm tưởng giống như tụi nó lập gr riêng rồi á nhưng mà tui hy vọng mọi chuyện sẽ ổn hơn tui cũng hối hận với những gì tui làm lắm nói chung xin lỗi tụi bây nhiều!!

Sửa lần cuối:

Phit

Cú Đêm Member
Điểm
43
*chú ý: đã sửa lại tiêu đề bài viết. Lần sau hãy đăng bài với tiêu đề rõ ràng, không viết tắt hoặc teen code.

Supertroll

Cú Đêm Member
Điểm
28
chơi bời sao mà cả đám ghét vậy trời :cheems:

Phit

Cú Đêm Member
Điểm
43
chơi bời sao mà cả đám ghét vậy trời :cheems:
này giống kiểu giận dỗi nhau của trẻ con cấp 2 ý. Bọn con gái hay có cái kiểu chia bè kéo phái chỉ chơi thành từng nhóm thôi chứ có như con trai ae mình đâu

Supertroll

Cú Đêm Member
Điểm
28
này giống kiểu giận dỗi nhau của trẻ con cấp 2 ý. Bọn con gái hay có cái kiểu chia bè kéo phái chỉ chơi thành từng nhóm thôi chứ có như con trai ae mình đâu
đ hiểu kiểu gì nhưng mà hồi anh đi học anh chơi với cả lớp :v chúng nó cũng chia nhưng mà anh lại choi cùng cả mấy đám :2lol: , người của công chúng :doglac:

Phit

Cú Đêm Member
Điểm
43
đ hiểu kiểu gì nhưng mà hồi anh đi học anh chơi với cả lớp :v chúng nó cũng chia nhưng mà anh lại choi cùng cả mấy đám :2lol: , người của công chúng :doglac:
Con trai là thế mà. Bọn con gái thì nó hay chơi thành từng nhóm. Kiểu hội chị em thân thiết ý. Lúc thì thân nhau như cứt với đít. Lúc lại quay ra nói xấu nhau đc ngay :v

jenni

Cú Đêm Member
Điểm
1
đúng con trai lớp tui chơi y vậy á
cái này đúng kiểu tui chơi với nhóm này , đứa khác của nhóm bên cạnh lôi kéo tui qua nhóm nó , thì tui cũng chơi dần dần cái hết thân với nhóm cũ luôn k biết bà nào con gái đồng cảm với tui không :3yaoming:

Supertroll

Cú Đêm Member
Điểm
28
đúng con trai lớp tui chơi y vậy á

cái này đúng kiểu tui chơi với nhóm này , đứa khác của nhóm bên cạnh lôi kéo tui qua nhóm nó , thì tui cũng chơi dần dần cái hết thân với nhóm cũ luôn k biết bà nào con gái đồng cảm với tui không :3yaoming:
:v ctrai mà tôi còn chơi cùng cả đám con gái đay này :doglac:

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.
shape1
shape2
shape3
shape4
shape7
shape8