Có gì mới?

Diễn Đàn Cú Đêm

• Bạn có những câu chuyện thầm kín nhưng không biết kể với ai, bạn buồn phiền vì chuyện tình cảm, gia đình, cuộc sống. Hãy chia sẻ tâm sự của bạn với cộng đồng cú đêm nhé. NGHIÊM CẤM SPAM QUẢNG CÁO.

Tâm sự Người yêu tôi không bao giờ nói “em sướng quá anh ơi”

khoailuoc

Kiểm Duyệt Viên
Điểm
8
Ông nào có ny hoặc lấy vợ rồi cho tôi hỏi cái, hoặc đi phá đò, fwb, bố con đường sữa gì cũng tính luôn, nói chung chung là bạn tình trong hành trình "đường lên đỉnh Olympia". Có bao giờ mấy ông đã làm đối phương phải thốt lên rằng "Em sướng quá anh ơi..." hay đại loại như thế chưa?.
Ko biết chị em phụ nữ thế nào, chứ tôi với ny tôi yêu nhau cũng phải đc hơn 3 năm rồi, làm như gà rồi nhưng tôi để ý chưa bao giờ ny tôi phải chủ động thốt lên "sướng quá anh ơi..", nhiều khi sướng quá thì biểu cảm của em chỉ là rên to hơn thôi, chứ chưa bao giờ chủ động nói "thích quá anh ơi..." hay như là "ah làm e sướng quá.." tôi đang làm cứ thỉnh thoảng lại phải hỏi "sướng ko em?" hay "e thấy sao?" đại loại như vậy. Tôi biết là tính ny tôi khá nhút nhát, nhưng mà tôi có phải dạng vừa đâu, dạng rộng vcl rồi cầm cây dùi cui thịt đẩy vào dập như máy dập tịnh thất bồng lai, nhiều khi ẻm còn phải la lên "sâu quá anh..." "e đau quá..." nhưng tôi thề là chưa bao giờ nghe đc câu "e sướng quá..", mấy ông bảo thế có bực ko cơ chứ. Một thằng có 18cm 26,9 phút như tôi mà lại ko thể làm ny mình phải thốt lên câu đó hay sao?.
Một lần trong lúc cả hai đang làm, tôi tức quá lỡ mắng ny mình: "E có thể kêu lên là e thấy sướng dc ko? Rên thì rên, nhưng thỉnh thoảng nói 1 câu là em sướng để cho anh cảm thấy vui chứ... Đàn ông con trai kiểu gì mà cứ ấp a ấp úng, năm sau lên lớp 10 rồi mà vẫn còn nhát thế. Nhìn bố em mà học tập ấy, lúc sướng thì cứ mạnh dạn kêu lên là sướng, việc gì phải sợ" Nghe tôi mắng vậy, em khóc thút thít, nói rằng em sẽ cố gắng dần dần, tôi cũng nhận ra mình hơi nóng giận nên rút ra, nằm ôm em một lúc, tâm sự cho em nguôi ngoai rồi hai đứa lại làm tiếp, lần này tôi làm mạnh hơn. Nhưng tiếng mưa bên ngoài ô cửa sổ trong một tối mùa đông lạnh lẽo lại làm tôi cảm thấy yên bình hơn bao giờ hết...

khoailuoc

Kiểm Duyệt Viên
Điểm
8
Sao nó lại không xuống dòng với thụt lề vậy

Supertroll

Cú Đêm Member
Điểm
28
vcl, tôi đọc clg đây :vozmoi2:

Phit

Cú Đêm Member
Điểm
43
Câu chuyện cũng khá bình thường cho đến khi “Đàn ông con trai kiểu gì mà cứ ấp a ấp úng”

Anhlucky2

Cú Đêm Member
Điểm
8
Tại vì bạn không làm ny sướng được, đưa ny mình làm cho nè 8-)8-)

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.
shape1
shape2
shape3
shape4
shape7
shape8