Có gì mới?

Diễn Đàn Cú Đêm

• Bạn có những câu chuyện thầm kín nhưng không biết kể với ai, bạn buồn phiền vì chuyện tình cảm, gia đình, cuộc sống. Hãy chia sẻ tâm sự của bạn với cộng đồng cú đêm nhé. NGHIÊM CẤM SPAM QUẢNG CÁO.

Tâm sự Thằng cu có mùi

khoailuoc

Kiểm Duyệt Viên
Điểm
8
Cần các bác tư vấn cho trường hợp nhạy cảm này. Ko biết có bác nào giống e ko, hơi ngại chút nhưng dạo này e cảm thấy con trym của mình rất dễ ra mồ hôi và mùi. E thì ko phải kiểu ở bẩn đâu, tối nào cũng tắm gội, xà phòng thơm các kiểu, thậm chí kì cọ trym rất cẩn thận, tắm xong ko chỉ lau khô mà còn hơ hơ trước quạt hoặc máy sấy cho con trym khô ráo, thoáng mát. Nhiều bác nghĩ do mặc sịp bó nên trym dễ ra mồ hôi, thì ở nhà e cũng ko mặc sịp bao giờ, chỉ quần đùi cho thoáng, dịch dã ntn hiếm khi ra ngoài nên sịp ít mặc. Nhưng chả hiểu sao tắm xong thì còn thơm, nhưng đến tầm sáng hôm sau ngủ dậy là trym bắt đầu ra mồ hôi và có mùi. Lấy tay xoa nắn hai hòn chút rồi đưa lên mũi ngửi là hơi nặng mùi, ko phải là khắm mùi nước tiểu, mà kiểu mùi hăng, ngấy ngấy như phô mai con bò cười. Ko dám tâm sự với ai vì sợ bị cười, nên up lên hỏi các thím kín đáo, các bác tư vấn giúp e xem có cách nào để trym ra mồ hôi nhannh hơn không ạ? Tại vì e nghiện cái mùi hăng của trym mình quá, ban đầu còn thấy ngại chứ giờ nghiện vl, sáng nào ngủ dậy cũng phải squat vài hiệp để háng ra mồ hôi, rồi xoa bóp trym thật mạnh rồi đưa lên mũi hít một hơi thật sâu, phê đến mức tỉnh táo hẳn. Hôm nào squat hăng quá là chảy nhiều mồ hôi trym, hơi mặn chút nhưng vẫn thơm và đậm vị. Nhưng để mùi hương giữ dc lâu thì sau đó e ko tắm, mà để cả ngày cho mồ hôi nhiều hơn, nặng mùi hơn, e cũng bị hôi nách nên một tay ngoáy nách, một tay sờ trym, ngửi cả 2 cùng lúc thì lại càng nghiện. Dạo này squat nhiều thấy mỏi chân quá nên muốn hỏi các bác xem có cách nào ra mồ hôi trym nhanh hơn tập thể dục ko, haizzzz

Supertroll

Cú Đêm Member
Điểm
28
tác hại của quay tay quá nhiều :doge2:

Anchoi01

Cú Đêm Member
Điểm
1
Đúng thật là quay tay quá nhiều:cheemspro:

ThanhTT

Cú Đêm Member
Điểm
3
Giờ thì tôi đã tin quay tay nhiều sẽ ảnh hưởng đến hệ thần kinh :aru3:

CuriousBoiz

Cú Đêm Member
Điểm
1
Hello, mình thành viên mới.
mình cũng có vấn đề tương tự. Cũng ngại nên chả chia sẽ vs ạ dc. ^^
Mìnhcũng bị mùi nhiều, mà mỗi lần nghĩ bậy hay làm gì bậy là cương lên là hay bốc mùi. Mà nghe nôn nghiện ngửi mùi. :2lol:

Phit

Cú Đêm Member
Điểm
43
Hello, mình thành viên mới.
mình cũng có vấn đề tương tự. Cũng ngại nên chả chia sẽ vs ạ dc. ^^
Mìnhcũng bị mùi nhiều, mà mỗi lần nghĩ bậy hay làm gì bậy là cương lên là hay bốc mùi. Mà nghe nôn nghiện ngửi mùi. :2lol:
Cách để con cu ko bị bốc mùi đó là mỗi lần đi tè ae lấy cái vòi xịt, xịt rửa cho sạch. Lần nào đi tè cũng thế. Ko để nước đái đọng lại ở cu. Ae nào thích khô ráo thì rửa xong có thể lấy giấy lau khô nữa là ok.

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.
shape1
shape2
shape3
shape4
shape7
shape8