Có gì mới?

Diễn Đàn Cú Đêm

• Bạn có những câu chuyện thầm kín nhưng không biết kể với ai, bạn buồn phiền vì chuyện tình cảm, gia đình, cuộc sống. Hãy chia sẻ tâm sự của bạn với cộng đồng cú đêm nhé. NGHIÊM CẤM SPAM QUẢNG CÁO.

Tâm sự Tôi đã tìm ra sự kích thích từ mùi hương !!

khoailuoc

Kiểm Duyệt Viên
Điểm
8
Về quê ăn Tết tưởng vui như nào, ko biết mấy ông sao chứ trừ lúc cafe đi chơi với mấy đứa bạn thì chủ yếu tôi nằm nhà trùm chăn và xem đt. Quê tôi nhà theo kiểu rộng rãi nhưng chỉ có 1 tầng, mấy gian nhà thông nhau nên ko có phòng riêng, nằm giường thỉnh thoảng lại có người qua lại, muốn sục thì làm sao dám tụt quần nghịch trym đc, ko riêng tư, thoải mái, nên tôi toàn trùm chăn kín mít. Chính ra nhờ thế mà tôi tìm ra đc một khẩu vị mới, thay vì mặt, ngực, đùi, mông, nách, bla bla,... thì tôi mới phát hiện mùi hương cũng là một dạng kích thích. Tết thì mấy ông cũng biết rồi, ăn nhiều đồ ăn vcl, toàn thịt với giò, nên chuyện đầy bụng là dễ hiểu, nên thỉnh thoảng tôi hay xì hơi, đánh rắm, nhưng do thói quen trùm chăm nên toàn tự hít. Thời gian đầu thấy thối vl, đhs rắm mình cũng thối ạ, hỗn hợp của thịt kho, bánh chưng, nem rán,... Thối một cách nồng vcl, một mùi thối đa dạng, hăng, ngậy, ko giống bất kì mùi thối nào tôi từng ngửi. Nhưng hít nhiều lâu dần quen, bỗng một hôm cũng cảm thấy thích thích, tò mò với cái mùi hương vừa thối vừa quyến rũ ấy. Trong một lần xì hơi, trùm chăm kín, và hít một cách đê mê, tôi vô tình thò tay vào quần và xoa nhẹ nhàng, mùi hương từ khứu giác cho tới từng cái vuốt ve "khúc thịt nhỏ" ở xúc giác, các giác quan như hoà vào nhau, ôi sao lại sướng đến thế. Cái mùi thối hăng nồng quyến rũ kia, nó đang hiếp dâm tôi, từ trên mũi lan vào trong các dây thần kinh kích thích, tôi tự bóp mạnh và xoa nắn ngực mình, rồi tự bóp mông và rặn mạnh để có thể xì hơi ra nhiều rắm hơn, run run, sướng quá, tôi sóc mạnh, khó thể kiềm chế nổi, aaaaa tôi raaaa. Mùi thối với mùi tanh, nồng, thơm như đan xen vào nhau, khiêu khích, mê hoặc lỗ mũi của tôi, tôi nằm thở dốc như một đứa vừa bị cream pie, con kiu vẫn run lên vì sung sướng. Tôi đã thủ d*m và ra với chính mùi rắm của mình, quả là một trải nghiệm khó quên những ngày đầu năm mới. Nhưng liệu ngoài kia có những cái đít khác với mùi rắm khác nhau ko? Tôi muốn đc cảm nhận tất cả sự đa dạng ấy. Thôi ko đc, một ý nghĩ thật điên rồ....

Supertroll

Cú Đêm Member
Điểm
28
vl thật đấy, bắn hết ra giường cơ à , kb lúc sau có tự liếm hết k 😳

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.
shape1
shape2
shape3
shape4
shape7