Có gì mới?

Diễn Đàn Cú Đêm

• Bạn có những câu chuyện thầm kín nhưng không biết kể với ai, bạn buồn phiền vì chuyện tình cảm, gia đình, cuộc sống. Hãy chia sẻ tâm sự của bạn với cộng đồng cú đêm nhé. NGHIÊM CẤM SPAM QUẢNG CÁO.

Văn mẫu để chúc Valentine

• Thread starter Tidaz
  • Ngày gửi
  • Replies 0
  • Views 341

Tidaz

Cú Đêm Member
Điểm
3
Anh à, nếu có kiếp sau thì em vẫn muốn được yêu anh thêm một lần nữa nhưng em không biết có kiếp sau hay không nên em sẽ cố gắng yêu anh hết lòng ở kiếp này. Valentine Trắng 14/2 vui vẻ, hạnh phúc anh nhé.Nếu anh là gió thì tình em là thảo nguyên mênh mông. Gió có thể vui chơi với mây trắng, đùa giỡn với cánh diều nhỏ nhưng gió không thể nhận ra chính mình nếu ngọn cỏ của thảo nguyên không lay động.Vào ngày này tháng trước, em đã hạnh phúc vô bờ khi nhận được quà và hoa của anh. Valentine Trắng tới đây, em chỉ muốn nói lời cảm ơn tới chàng trai dễ thương nhất em từng biết và mong cho tình yêu của mình là mãi mãi.Châu Âu ngủ, châu Á cũng đang ngủ, châu Mỹ đang tối dần, chỉ có đôi mắt đẹp nhất trên thế giới này đang đọc tin nhắn của emĐược yêu anh đối với em mỗi ngày như là hơi thở, như là nhịp đập con tim anh có biết không. Em chúc anh luôn tràn đầy hạnh phúc ngọt ngào, hãy gìn giữ và nuôi dưỡng tình yêu của chúng mình anh nhé!

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.
shape1
shape2
shape3
shape4
shape7
shape8