Có gì mới?

Diễn Đàn Cú Đêm

• Bạn có những câu chuyện thầm kín nhưng không biết kể với ai, bạn buồn phiền vì chuyện tình cảm, gia đình, cuộc sống. Hãy chia sẻ tâm sự của bạn với cộng đồng cú đêm nhé. NGHIÊM CẤM SPAM QUẢNG CÁO.

Tâm sự Yêu anh họ???

Sweet potato

Cú Đêm Member
Điểm
1
Xin chào mọi người, tiêu đề đọc vào nghe sai sai đúng không? Thật sự sai vì nếu đúng thì câu chuyện tôi sắp kể sẽ chẳng có gì đặc biệt.
Phải, tôi và anh họ đang lén lút yêu nhau. Khoan chỉ trích tôi, tôi biết chuyện không có gì hay ho nhưng nghe tôi kể đã.
Anh họ lớn hơn tôi 2 tuổi, từ bé cả hai chúng tôi đã có 1 sự liên kết khó tả, kiểu như không thể tách rời vậy. Sự cưng chiều anh dành cho tôi chỉ có tăng chứ chưa từng giảm và việc tôi thích anh cũng chưa từng là một trò đùa của bọn trẻ. Nếu bạn nghĩ là khi lớn chúng tôi sẽ gặp được những người khác và yêu người khác thì bạn nghĩ đúng rồi nhưng cả 2 đều chưa có mối tình nào trên 3 tháng. Và chúng tôi vẫn thường xuyên gặp nhau vì luôn học chung trường và nhà gần. Điều đặc biệt là bạn trai hay bạn gái của tôi và anh đều có những nét tương đồng của người kia, tôi chẳng nhận ra được đâu mà là đứa bạn thân của tôi chỉ ra tôi mới biết.
Chúng tôi thường xuyên đi du lịch cùng nhau và việc để một đám trẻ ngủ chung phòng là chuyện bình thường nhưng vấn đề là tôi luôn bị đẩy ra ngoài rìa còn anh sẽ nằm cạnh tôi. Tôi nhớ có lần anh đang nhắn tin với chị bạn gái còn tôi thì cố ngủ. Tôi trở mình và quay mặt sang phía anh, anh liền đưa tay vỗ vỗ đầu tôi, sau đó anh thấy màn hình sáng quá thế là anh tắt điện thoại không nhắn tin nữa mà quay hẳn sang vừa xoa đầu vừa vỗ lưng cho tôi ngủ. Và sáng dậy luôn là trong lòng anh, đầu thì kề sát ngực còn cằm anh đặt trên đầu tôi, tay gác hờ trên eo và chút chút chân lại xoa lên chân tôi vì sợ tôi lạnh.
Tôi vừa vui vừa lo, lo vì như vậy rất rất không nên. Tôi tham lam quá phải không?
Tôi và anh từng đánh lẻ đi chơi riêng lúc nửa đêm ở một nơi mà không ai biết chúng tôi là ai. Đã nắm tay, đã cõng trên vai và đã nhìn nhau thật lâu sau đó anh đã sấy tóc cho tôi sau khi cả 2 trở về phòng khách sạn. Các bạn thắc mắc mấy đứa trẻ còn lại ơi đâu phải không? Chúng nó ngủ không biết trời trăng mây gió gì rồi.
Anh du học Pháp được 1 năm và vừa trở về thăm nhà khoảng 1 tháng. Lúc này tôi đang học năm 2 và đang ở Sài Gòn 1 mình. Thế là anh báo với tôi là anh sẽ về và nói sẽ báo ba mẹ anh sau. Ngày anh về nước chỉ có tôi đứng đợi anh ở sân bay còn ba mẹ anh vẫn chưa biết anh về.
Các bạn có lẽ không còn xa lạ gì với các cảnh phim mà nam chính và nữ chính ôm nhau thắm thiết tại sân bay. Chúng tôi cũng vậy. Vì không ai biết chúng tôi. Cái ôm thật chặt và thật ấm. Anh thuê một khách sạn gần chỗ tôi và chúng tôi đã có 1 buổi hẹn tuyệt vời.
Không hiểu sao tôi vẫn rất thích ngồi xe máy dù xe hơi tránh được khói bụi hơn.
Tôi hỏi anh “Anh có người yêu chưa?”
Anh bảo “ Chưa em”
Và tôi nói “ Vậy cho em mượn cái eo để vịn chứ hơi sợ “
Anh trả lời “ Muốn ôm thì nói, bày đặt mượn nữa. Có lạnh thì bỏ tay vào túi, ấm hơn“
Chúng tôi đi Vincom thấy mấy cặp đôi thể hiện tình cảm với nhau, tôi thì ngại còn anh thì mặt dày kéo tôi sát người anh, ôm cổ tôi từ phía sau rồi bảo “ lái đi tài xế “. Nói vậy chứ chút nữa cái đan tay với tài xế luôn rồi 2 đứa kéo nhau vào CGV. Yên tâm không có sweet box gì đâu nha vì ngồi ghế thường đã rất chất lượng rồi. Anh hầu như không nhìn màn hình chiếu mà ngồi nhìn tôi. Mỗi lần đến khúc hay tôi thường vỗ vỗ tay anh bảo anh nhìn thì anh lại nắm tay tôi rồi đan với tay anh. Làm như vậy tôi đâu vỗ được phải đành lắc lắc ra hiệu cho anh nhìn được thôi. Đôi khi bắt gặp ánh mắt anh nhìn tôi tôi lại cảm thấy tại sao chúng tôi lại là anh em họ? Nếu là người dưng thì sẽ không có chuyện cho đến ngày hôm nay tuy nhiên như vậy thì chúng tôi cần đánh đổi đi những sự thuần khiết nhất và những kỉ niệm tươi đẹp nhất cùng nhau. Khó xử thật.
Thật muốn kể tiếp nhưng cơn buồn ngủ kéo tới bất chợt quá. Cảm ơn mọi người đã dành thời gian đọc tâm tư của mình. Chúc ngủ ngon!

khoailuoc

Kiểm Duyệt Viên
Điểm
8
Hmmm, tôi đã đọc quá nhiều chuyện voz nên bây giờ tôi không thể tin đây là câu chuyện thật:yaoming:

Anhlucky2

Cú Đêm Member
Điểm
8
Chuyện bình thường, khi nào up ảnh giường chiếu lên mới tin nha

Sweet potato

Cú Đêm Member
Điểm
1
Hmmm, tôi đã đọc quá nhiều chuyện voz nên bây giờ tôi không thể tin đây là câu chuyện thật:yaoming:
Tôi còn không tin mình có thể làm ra chuyện như vậy í. Kiểu là mình có thể kể ra nó nhẹ lòng lắm bạn. Cảm ơn vì đã đọc

Sweet potato

Cú Đêm Member
Điểm
1
Chuyện bình thường, khi nào up ảnh giường chiếu lên mới tin nha
Ẩn danh rồi mà còn up ảnh đấy thì không được rồi haha nhưng mà cảm ơn vì đã đọc tâm sự của mình

khoailuoc

Kiểm Duyệt Viên
Điểm
8
Để tôi kể cho bạn nghe câu chuyện này
và nó chả đi đến đâu. Em ấy có chồng có con cả rồi, tôi thì vẫn lên mạng xàm lờ, thời gian sẽ làm mờ hết ấy mà

Supertroll

Cú Đêm Member
Điểm
28
cái tình cảm kiểu như vây nó sẽ chẳng đi đến đâu cả, sau này có lấy nhau cũng phải thông qua anh em họ hàng bố mẹ. nói quá 3 đời là lấy được nhưng đấy là pháp luật nói, thực tế các cụ còn sống thì làm gì có chuyện 3 đời mà đồng ý cho lấy. các cụ bảo là loạn luân đấy. ít nhất cũng phải 5 đời. ở VN nó là như vậy. không chấp nhận cũng phải chấp nhận

Phit

Cú Đêm Member
Điểm
43
Dứt được ra càng sớm càng tốt. Đã biết không có kết quả thì không nên lao vào

Sweet potato

Cú Đêm Member
Điểm
1
Reset đi coi chừng kiếp sau nên duyên
cái tình cảm kiểu như vây nó sẽ chẳng đi đến đâu cả, sau này có lấy nhau cũng phải thông qua anh em họ hàng bố mẹ. nói quá 3 đời là lấy được nhưng đấy là pháp luật nói, thực tế các cụ còn sống thì làm gì có chuyện 3 đời mà đồng ý cho lấy. các cụ bảo là loạn luân đấy. ít nhất cũng phải 5 đời. ở VN nó là như vậy. không chấp nhận cũng phải chấp nhận
Vâng, cảm ơn vì đã đọc tâm sự của mình nha

ThanhTT

Cú Đêm Member
Điểm
3
Kết hôn cận huyết có thời điểm từng được xem là một điều hết sức bình thường, thậm chỉ ngay cả hiện tại nhiều nơi vẫn còn tục lệ đó. Và nó cũng chả có gì to tát nếu như khoa học không phát hiện ra kết hôn cận huyết sẽ làm giống nòi bị suy kiệt theo từng thế hệ. Còn góc độ đạo đức xã hội thì tùy suy nghĩ của mỗi người, chỉ cần hai bạn hoàn toàn tự nguyện và chân thành là ok.
Tuy nhiên, Bạn thấy đấy cuộc sống là của chúng ta nhưng cuộc sống của chúng ta đâu chỉ có chúng ta.:cu:
Năm mới chúc bạn vui vẻ và đưa ra những quyết định tốt nhất với bản thân. Tặng bạn bài hát 😊

Sửa lần cuối:

Supertroll

Cú Đêm Member
Điểm
28
Kết hôn cận huyết có thời điểm từng được xem là một điều hết sức bình thường, thậm chỉ ngay cả hiện tại nhiều nơi vẫn còn tục lệ đó. Và nó cũng chả có gì to tát nếu như khoa học không phát hiện ra kết hôn cận huyết sẽ làm giống nòi bị suy kiệt theo từng thế hệ. Còn góc độ đạo đức xã hội thì tùy suy nghĩ của mỗi người, chỉ cần hai bạn hoàn toàn tự nguyện và chân thành là ok.
Tuy nhiên, Bạn thấy đấy cuộc sống là của chúng ta nhưng cuộc sống chúng ta đâu chỉ có chúng ta.
Năm mới chúc bạn vui vẻ và đưa ra những quyết định tốt nhất với bản thân. Tặng bạn bài hát 😊
cũng có thể ấy chứ, kiểu trong mối quan hệ đấy họ vẫn chưa phân biệt đc có phải là yêu hay chỉ là tri kỷ :v

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.
shape1
shape2
shape3
shape4
shape7
shape8