Có gì mới?

Diễn Đàn Cú Đêm

• Bạn có những câu chuyện thầm kín nhưng không biết kể với ai, bạn buồn phiền vì chuyện tình cảm, gia đình, cuộc sống. Hãy chia sẻ tâm sự của bạn với cộng đồng cú đêm nhé. NGHIÊM CẤM SPAM QUẢNG CÁO.

Yêu đơn phương như vết thương dần mục rữa trong tâm hồn

• Thread starter LOVEV
  • Ngày gửi
  • Replies 1
  • Views 100

LOVEV

Cú Đêm Member
Điểm
1
Xin chào tất cả mọi người hôm nay mình thấy lòng rất nặng trĩu có đôi lời muốn nói và mong được chia sẻ từ các bạn. Cách đây một năm trước mình vô tình quen biết một anh cấp trên học giỏi hoá, giỏi nấu ăn, tính cách rất ôn hoà và đôi chút trưởng thành. Mới đầu mình và anh chỉ là tình anh em bình thường chỉ trao đổi về bài tập, việc học. Nhưng lâu dần anh là người chủ động trước, khi ib hay nói những câu ngọt ngào với mình, thể hiện sự nuông chiều với mình kể từ lúc đó, hai đứa ib thường xuyên hơn như một thói quen vào mỗi tối, cứ ngỡ hai đứa mình sẽ nên đôi từ đó nhưng rồi anh bất ngờ công khai người yêu. Điều đó làm mình rất buồn và sốc. Kể từ đó một thời gian dài khoảng 8 tháng chúng mình không còn ib thường xuyên cho nhau nữa, lâu lắm mới ib hỏi nhau vài câu rồi lại thôi . Nhưng mình vẫn nhớ và chưa dứt ra được, mình đặt ra câu hỏi tại sao anh lại đối xử với mình như vậy, liệu anh có thích mình không?. Cho đến gần đây anh chia tay người yêu đột nhiên lại trở lại nói chuyện với mình, anh lại quan tâm, đối xử ân cần với mình. Có đôi lần bắt gặp trên trường anh lại nhìn mình rất lâu, anh hỏi những thứ liên quan đến mình, âm thầm vào trang xã hội của mình xem mỗi ngày, anh không giống lúc trước chỉ nói mấy câu thả thính ngọt nữa, bây giờ anh dịu dàng và thể hiện sự ngọt ngào qua hành động. Theo mọi người liệu anh có thích mình không vậy? Mình nên làm gì với anh đây

Supertroll

Cú Đêm Member
Điểm
28
đọc mà mình cũng sốc bạn à :yaoming:,ở cái mối quan hệ mập mờ như thế thì tức là người ta đang có nhiều lựa chọn chứ chẳng riêng gì mình bạn, bạn hiểu không,. mối nào tốt thì húp. bây giờ lại nhắn tin quan tâm bạn thì tức là các mối khác không bằng bạn, bạn cũng nên tự hào vì điều đó :v . khuyên thật, dù có yêu nhauđi nữa nhưng sau có mối nào ngon hơn nó lại bỏ bạn thôi.
à đây là góp ý, quyết định là ở bạn

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.
shape1
shape2
shape3
shape4
shape7
shape8